Kopparbergs có chứa gluten không?

Kopparbergs có chứa gluten không?
Kopparbergs có chứa gluten không?
Anonim

Tất cả rượu táo, rượu gin và rượu mạnh của Kopparberg đềukhông chứa gluten tự nhiênvà thích hợp cho người ăn chay.

Người bệnh celiac có uống được Kopparberg không?

Tất cả các loại bánh Kopparberg đều chứaít hơn 5 ppm gluten. Các sản phẩm chứa ít hơn 20 ppm gluten được coi là không chứa gluten theo luật của EU. Theo những con số này, rượu táo của chúng tôi không chứa gluten, nhưng chúng tôi khuyên khách hàng nên cẩn thận và thử một lượng nhỏ sản phẩm của chúng tôi để xem phản ứng.

Loại táo nào không chứa gluten?

Gluten Hard Ciders

  • Strongbow Gold Apple. Một số loại táo tạo nên hương thơm phức hợp của Strongbow. …
  • Stella Cidre. …
  • Crispin Hard Cider. …
  • Woodchuck Hard Cider. …
  • Ciderboys First Hard Cider Truyền thống. …
  • Angry Orchard Hard Cider.

Rượu táo có hương vị không chứa gluten?

Loại rượu nào có thể được đưa vào chế độ ăn kiêng không chứa gluten? Rượu táo, rượu vang, rượu sherry, rượu mạnh, rượu cảng và rượu mùikhông chứa gluten.

Rượu táo trái cây không chứa gluten?

Đối với những người nhạy cảm với gluten, rượu táo là một trong những lựa chọn đồ uống ngon nhất hiện có. Rượu táo tự nhiên không chứa glutenvà khi thị trường tiếp tục phát triển, các loại rượu khác nhau trở nên dễ dàng có sẵn hơn, điều này cuối cùng sẽ tạo ra sự lựa chọn đa dạng hơn, đa dạng như bất kỳ danh sách bia hoặc rượu nào.

Đề xuất: